in

Baada Ya Simba Sasa Ni Chura Wa Tandale! πŸ˜‚πŸ‡ΉπŸ‡Ώ

Kutoka Uswahilini Tanzania Leo mfahamu huyu msanii anayekuja kwa kasi.

Wapo wasanii chipukizi ambao bado licha ya kujituma kwenye sanaa ya Muziki Hali haijakuwa shwari.

Ukiskia ‘Simba’ (Diamond Platnumz) kutoka mbuga ya Tandale, basi chunga kurukiwa na ‘Chura’ wa ziwa la Tandale (Sholo Rapper).

Read Also: ‘Rule’ Of Pokomo Princess Made Kenya National Anthem?

Msanii Sholo Rapper ni kijana chipukizi anayetia fora kwenye Muziki wa aina ya Singeli Fleva ambao ndio aina ya muziki wenye mbwembwe nyingi kwa sasa kutoka kwa Mashabiki.

Hii hapa Ngoma yake Chura wa Tandale Sholo Rapper ‘Ndembe Ndembe’.

Related: Harmonize Goes Crazy After This New ‘Gamble’ Tattoo!

Click link hapa chini kupakua wimbo huo sasa.

Video: https://youtu.be/oTSEw5kQWJ8

What do you think?

Written by Antony Makenzi

Antony Makenzi is a content writer who has sharpened his skills and absorbed knowledge on Financial freedom, Wealth, Making Money Online and development of a mindset!

Comments

Leave a Reply

Loading…

0

‘Rule’ Of Pokomo Princess Made Kenya National Anthem ? πŸ˜ƒπŸ‡°πŸ‡ͺ

VIDEO: How To Wear A Mask Vlogger Explains On YouTube πŸ₯΅πŸ‡°πŸ‡ͺ