in

BAHATI APATIKANA LIVE AKIVUTA BHANGI ONA SASA HUYUπŸ˜€πŸ˜­πŸ‡°πŸ‡ͺ

Wah, hii ni habari mbaya sana.

Bahati apatikana na bhangi wazi wazi mchana kweupe.

Msanii huyo wa gospel Kenya amevumaniwa live alivuta msokoto wa aina ya bhangi na baadhi ya picha zimesambaa.

Bahati ambaye kwa sasa anatesa anga za burudani kupitia album yake mpya, #Love Like This, amepost picha yake akijishaua jinsi alivyomjeuri kuwa msanii wa kwanza wa muziki wa aina ya gospel kuonekana na tabia za kuonyesha uvutaji wa sigara kubwa za aina ya kiko au hata msokoto wa bhangi.

Kupitia ukrasa wake wa Instagram, Bahati amepost picha hio akiambatanisha ujumbe huu;

“Hio bhangi umefundishwa kuvita juzi naona imekuchanganya Akili” alicomment Msanii Kalighraph Jones

What do you think?

Written by Antony Makenzi

Antony Makenzi is a content writer who has sharpened his skills and absorbed knowledge on Financial freedom, Wealth, Making Money Online and development of a mindset!

Comments

Leave a Reply

Loading…

0

Team Mafisi Will Salivate More For This Cop In Music Industry πŸ₯°πŸ‡°πŸ‡ͺ

Why France President Emmanuel Macron Slapped In PublicπŸ‘‹πŸ˜­