in

Lyrics: ‘Kimya Milele’ – Aga Rapper ft Super Kali

Sioni ramani na mlango wa kutokea
Nahisi parapanda mbinguni ndio naelekea
Makaburini ndugu nao wanalia
Kama mdizi hupandwa bora maisha sogelea
Nakumbuka umauti kabla hujanifikia
Lini linipiga goti mwenyez kumsujudia
Ooooh my God kashuka na malaika
Nini nitafanya ili aweze kuniacha
Oooh my God kashuka na malaika
Sina cha kufanya nazidi kutetemeka
Machache yaliofichwa yatasemwa siku nikifa
Nikiwa nimezikwa watanipa zangu sifa
Wata take my picha na kupost kwa insta
Watanipa sifa kwangu hazitasikika
Wataandika R.I.P nilale mahali pema
Ila mi siwasikiiii….

Chorus….

Baba nisamehe dhambi zote kitabu cha hukumu jina langu fute mishumaa juu ya jeneza sina budi kwenda kwa Ebeneza
Mishumaaa juu ya jeneza sina budi kwenda kwa Ebeneza Γ—2

VIDEO hii hapa, tazama; https://youtu.be/hh60gQpGO10

What do you think?

Written by Antony Makenzi

Antony Makenzi is a content writer who has sharpened his skills and absorbed knowledge on Financial freedom, Wealth, Making Money Online and development of a mindset!

Comments

Leave a Reply

Loading…

0

King Kaka To Serve Ready Food Yet Gain! πŸœπŸ€£πŸ‡°πŸ‡ͺ

Photos: Nine (9) Message Cop Caroline Kangogo Left To Kenyans Before Her Death!πŸ™ŠπŸ‡°πŸ‡ͺ