in

Professor Jay Mtangazaji Clouds Fm Sasa!πŸ™†πŸ»β€β™€οΈπŸ€ πŸ‡ΉπŸ‡Ώ

Msanii gwiji na maarafu kwenye game la muziki nchini Tanzania amegeuza kibao upya.

Joseph Haule aka Professor Jay ni msanii mahiri mwenye sifa zake baada ya kufanya muziki kwa muda mrefu Tanzania, amefanya mageuzi mbalimbali kwenye tasnia ya muziki huo, kujenga heshima na kutambulisha bongo fleva sehemu mbalimbali duniani.

Pamoja na juhudi zake za muziki, Jay alifaulu kuchaguliwa kuwa mbunge wa eneo mbunge la Mikumi Tanzania ambapo alipoteza kiti hicho kwenye uchaguzi wa awamu ya pili.

Baadae, mkali huyo wa ‘Utaniambia Nini’ aliendeleza kipaji chake cha muziki huku akizidi kurekodi na kuachia hit songs.

Hapo Jana, Msanii huyo amepata shavu yaani bonge la zari kwa kuteuliwa Mtangazaji wa kipindi cha ‘Power Breakfast” kwenye Clouds Fm.

Kipindi chake kinaruka Kila siku ya wiki kuanzia Jumaatatu hadi Ijumaa Asubuhi. Show inaitwa “Trafik Jamz”.

Je utamskiliza kwenye show yake ya Clouds Fm au kwenye muziki wake?πŸ˜‹πŸ€—

What do you think?

Written by Antony Makenzi

Antony Makenzi is a content writer who has sharpened his skills and absorbed knowledge on Financial freedom, Wealth, Making Money Online and development of a mindset!

Comments

Leave a Reply

Loading…

0

Diamond Platnumz Steals Otile Brown’s Song ‘Naanzaje’ Copyright!πŸ™‰πŸ€Ί

President Uhuru Kenyatta Suspends Senior Judge Following Mental Incapacity Reports! πŸ™†πŸ»β€β™€οΈπŸ˜­πŸ‡°πŸ‡ͺ