Kidis The Jembe Bonge La Diss Wembe! πŸ€£πŸ‡°πŸ‡ͺ

Mfalme wa rap Kenya ameguruma na wengi wameigiwa na hofu.

Msanii Kidis The Jembe amepost ujumbe wa kutatanisha kwenye Facebook account yake.

Msanii huyo ambaye ni wa kipekee kutokana na ujuzi wake mkali wa kusuka mistari moto kwenye muziki, ameonekana kuingia kwenye Bifu nzito na msanii ambaye bado hajamtaja.

Akizungumza na MITEGO SASA, Kidis The Jembe ameeleeza kuwa yeye hana kinyongo wala hajamlenga mtu yeyote kwenye caption yake aliyopost Facebook.

Hii hapa screenshot ya post yake pale Facebook.

Je, unahisi kuwa Kidis The Jembe ameficha Ukweli kuhusu kumdiss msanii Fulani kupitia hio caption?πŸ˜‚πŸ‡°πŸ‡ͺ

Leave your vote

Leave a comment

Log In

Forgot password?

Don't have an account? Register

Forgot password?

Enter your account data and we will send you a link to reset your password.

Your password reset link appears to be invalid or expired.

Log in

Privacy Policy

Add to Collection

No Collections

Here you'll find all collections you've created before.