Professor Jay Mtangazaji Clouds Fm Sasa!๐Ÿ™†๐Ÿปโ€โ™€๏ธ๐Ÿค ๐Ÿ‡น๐Ÿ‡ฟ

Msanii gwiji na maarafu kwenye game la muziki nchini Tanzania amegeuza kibao upya.

Joseph Haule aka Professor Jay ni msanii mahiri mwenye sifa zake baada ya kufanya muziki kwa muda mrefu Tanzania, amefanya mageuzi mbalimbali kwenye tasnia ya muziki huo, kujenga heshima na kutambulisha bongo fleva sehemu mbalimbali duniani.

Pamoja na juhudi zake za muziki, Jay alifaulu kuchaguliwa kuwa mbunge wa eneo mbunge la Mikumi Tanzania ambapo alipoteza kiti hicho kwenye uchaguzi wa awamu ya pili.

Baadae, mkali huyo wa ‘Utaniambia Nini’ aliendeleza kipaji chake cha muziki huku akizidi kurekodi na kuachia hit songs.

Hapo Jana, Msanii huyo amepata shavu yaani bonge la zari kwa kuteuliwa Mtangazaji wa kipindi cha ‘Power Breakfast” kwenye Clouds Fm.

Kipindi chake kinaruka Kila siku ya wiki kuanzia Jumaatatu hadi Ijumaa Asubuhi. Show inaitwa “Trafik Jamz”.

Je utamskiliza kwenye show yake ya Clouds Fm au kwenye muziki wake?๐Ÿ˜‹๐Ÿค—

Leave your vote

Leave a comment

Log In

Forgot password?

Don't have an account? Register

Forgot password?

Enter your account data and we will send you a link to reset your password.

Your password reset link appears to be invalid or expired.

Log in

Privacy Policy

Add to Collection

No Collections

Here you'll find all collections you've created before.