Video: Shetta Afumuliwa Na Binti Yake Live!

Hutoamini kabisa alichokisema huyu moto mdogo kwa baba yake mzazi live.

Yaani hapa ndipo mzazi amefikishana na mtoto wa kike?

Msanii wa bongo fleva maarafu kama Shetta kazidi banaaa. Kwenye video clip aliyoipost kwenye Instagram account yake, anonekana live akidiss watoto wake.

Hapo hapo Shetta anapokezwa makavu yote na binti yake huyo ambaye yupo kwenye sare ya shule.

Shetta anamwambia bintiye; “Una Sura Mbaya…” huku bintiye akimjibu, “Kama Yako, coz nilichukua sura Yako”!

Hiki hapa kipande cha matukio ya video hio. Tazama!

Leave your vote

Leave a comment

Log In

Forgot password?

Don't have an account? Register

Forgot password?

Enter your account data and we will send you a link to reset your password.

Your password reset link appears to be invalid or expired.

Log in

Privacy Policy

Add to Collection

No Collections

Here you'll find all collections you've created before.