Zuchu Mjamzito, Nani Shemegi Yetu?! πŸ˜‚πŸ‡ΉπŸ‡Ώ

“Nimunyime Kwa Nini, Na ashaa Nogewaa,, Nampatia Sugar Sukari…” ndivyo anavyoimba Zuchu wimbo wake wa Sukari!

Mrembo na Staa huyo kutoka Wcb Wasafi bongo amezuka na mengine mapya.

Zuchu ambaye kwa sasa anatesa anga za burudani kupitia vibao vyake moto moto, anadaiwa kuwa mjamzito.

Fununu za chini chini zinasema kuwa, huenda Zuchu karambishana Sukari akaonogewa mwenyewe.

Je, ni Simba Diamond Platnumz au Mbosso mwenye hio michezo?

Nani tutegemee kuwa Shemegi yetu?

Je, ni wimbo gani wa Zuchu unakunogea sawasawa?🍭

Leave your vote

Leave a comment

Log In

Forgot password?

Don't have an account? Register

Forgot password?

Enter your account data and we will send you a link to reset your password.

Your password reset link appears to be invalid or expired.

Log in

Privacy Policy

Add to Collection

No Collections

Here you'll find all collections you've created before.